ราคา 595424.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 29.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 20531.86 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 6
โครงการ bangkok feliz sukhumvit69 | แบงค์คอก เฟลิซ สุขุมวิท69 | แบงค์คอก เฟลิช สุขุมวิท 69

กษิดิศ กองกันภัย
0859154424
2014-04-07 14:09:34.0
เลขที่ประกาศ: 100870
รายละเอียดเพิ่มเติม
Bangkok Feliz 69 เฟส 2 ชั้น 6 29 ตารางเมตร 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ พร้อมเข้าอยู่ พร้อมโอนทันที ราคา Pre-Sale ด่วน!!! ราคานี้ไม่มีแล้ว หน้าโครงการขายเริ่มต้น 3.7 ล้าน ราคาหน้าสัญญา 3,132,000 บาท เหลือโอนกับโครงการ 2,662,000 บาท รับส่วนลด 1 แสนบาท เหลือโอนกับโครงการ 2,562,000 บาท ขอขายดาวน์ที่ 595,424 บาท ติดต่อ นิว 08-5915-4424 Furnished: - ชุดครัว Built in - เฟอร์นิเจอร์ SB พร้อมอยู่ - สุขภัณฑ์ kohler & grohe - Air Con-- 12,000 BTU 1 เครื่อง สิ่งอำนวยความสะดวกเหนือระดับ - ผ่อนคลายในความสมบูรณ์ของธรรมชาติกับสวนสวยชั้น 2 , 5 และ 7 - เติมเต็มความสดชื่น ด้วยสระว่ายน้ำในร่ม ชั้น 2 และ Fitness ที่ชั้น 3 - Internet Wifi กลางสวน - พร้อมระบบป้องกันอัคคีภัย Heat Detector - ระบบรักษาความปลอดภัย 3 ชั้นด้วยระบบกล้องวงจรปิดตลอด 24 ชม. - ระบบ Keycard - ระบบ Video call/Phone (แบบเห็นหน้า ระหว่างห้องตนเองกับลอบบี้)
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ถนนสุขุมวิท ซอย69
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
208.0 ตร.วา
จำนวนชั้น:
8 (อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
71 (อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
bangkok feliz sukhumvit69 | แบงค์คอก เฟลิซ สุขุมวิท69 | แบงค์คอก เฟลิช สุขุมวิท  69

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก:

จำนวนชั้น: 8

จำนวนห้อง: 71

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ